
MArvtl-AKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe A I mwezi o3 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OUORO, ambacho kinaiwakitisha
Mamtaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOffi (ambacho katika
Mkataba huu atajutikana kama "Mwaiiri") kwa upande mmoia:

NA

ToSLYt-l fr,\Tre.t< fv\T Ef{sS 5.1.P. EclQ A RUe\TA
(ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Locat Fundi") kwa upande mwirlgine

KWA KUVfA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya
LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za
nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya LONGIDO; '

KWA (UWA Mwajiri amefanya majaditiano na Fundi kwa ajiti ya kazi ya
\

NA KWA KUWA Mwajiri amernpatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BAS!, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1 GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania
atafanya kazi

ocJ Fundi
ya

I

kwa masharti yatiyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi"
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2. ,\ ABADILIKO YA GHARAT A YA UJENZI (CONTRACT SUt/a ADJUSTIIIENI)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa

imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku l<umi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Matino va awali. 50 o/o va eharama va ufundi
(b) Kazi ikikamitika kwa asilimia fiA: 45% ya Gharama ya Ufundi/Kazi;
(c) Baada ya kukamitika kwa"Muda wa matazamio":5% ya Gharama ya

Ufundi/Kazi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAAAILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHI TAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo

[a tarehe Q4- mwezi o3, 2022

au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa

tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbiti

zitasaini.

(b)Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku &0 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c)Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zitizo katika Mkataba huu na kutoa maetekezo

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

P

(a) Kujenga TiLu9 na kukamitisha ujenzi kama inavyoonekana katika

Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials\

sambamba na maetekezo ya Mwajiri;

(b) Kunrpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibal,i cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA"

Jina: S Saini:

wadhifa: M Tarehe: Lg

Mbele ya (Shahidi)

Jina: rq EE k-itnAARl> Saini \'+

Wadhifa: FuNsr 1 tt-tq Tarehe: \\\ tr.g\ *t>cA2' -

IMESAINIWA NA FUNDI

Jina:

Wadhifa:

Mbele ya

Saini:

Mbele ya (Shahidi)
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